SRU Airline Student
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ที่นี่ดีกว่าที่อื่นอย่างไร และบรรยากาศเป็นอย่างไร

Go down

ที่นี่ดีกว่าที่อื่นอย่างไร และบรรยากาศเป็นอย่างไร Empty ที่นี่ดีกว่าที่อื่นอย่างไร และบรรยากาศเป็นอย่างไร

ตั้งหัวข้อ by ton Sat Feb 06, 2010 6:58 pm

ดีๆครับพี่ๆๆ
1. ผมอยากจะทราบว่าที่นี้ดีกว่าธุรกิจการบินที่อื่นอย่างไร / มีจุดเด่นอะไร(หัวหิน สวนสุนันทา)
2. การเรียนการสอนเป็นอย่างไรบ้างครับ
3. บรรยากาศ(ชีวิตการเป็นอยู่)ที่นี้เป็นอย่างไร
4. หอพักสบายปะครับ
5. แต่ละรุ่นมีนักศึกษาประมาณกี่คนได้ครับ
6. มีเด็กจากจังหวัดไหนบ้างครับที่มาเรียนที่นี้
ตอนนี้อย่างรู้มากๆๆกำลังจะตัดสินใจอยู่ ว่าจะเรียนที่ไหนดี

ขอบคุณนะครับ

สำหรับคนที่มาตอบ

***ช่วยมาแสดงความคิดเห็นกันเยอะๆๆ นะครับ **

จะได้มีความคิดที่หลากหลาย

ton
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน