SRU Airline Student
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สวัสดีครับ ท่านผู้มาเยือนทั้งหลาย !!

4 posters

Go down

สวัสดีครับ ท่านผู้มาเยือนทั้งหลาย !! Empty สวัสดีครับ ท่านผู้มาเยือนทั้งหลาย !!

ตั้งหัวข้อ by Admin Wed Jan 13, 2010 5:16 pm

ผมแอบเห็นตรงออนไลน์ ว่ามีสมาชิก และที่ไม่เป็นสมาชิก ออนไลน์อยู่

จึงอยากให้เข้ามาทักทายบ้างก็ได้นะครับ อย่าเข้ามา Observe อย่างเดียวเลย จากเหงาอยู่แล้ว ก็ยิ่งเหงาๆ และระแวง ขึ้นเท่าตัวเลยครับ

สวัสดีนะครับ เรียกผมว่า กอน เป็นคน establish เว็บนี้ขึ้นมาด้วยตัวเองครับ และ รวบรวมทีมงาน(ซึ่งตอนนี้คงไม่เหลือสักคนแล้ว) จากเพื่อนๆที่สนิทครับ

สำหรับ สมาชิกเก่า และ ใหม่ รบกวนท่านลงรูป Profile ของท่านด้วยนะครับ เพราะวันก่อน Host ล่มข้อมูลหายเกลี้ยงเลยครับ
Sad
Admin
Admin
ผู้ปกป้องน่านฟ้าการบิน
ผู้ปกป้องน่านฟ้าการบิน

Male จำนวนข้อความ : 401
: 35
Address : แดนดินถิ่นวิมาน

http://airlinestudent.niceboard.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

สวัสดีครับ ท่านผู้มาเยือนทั้งหลาย !! Empty Re: สวัสดีครับ ท่านผู้มาเยือนทั้งหลาย !!

ตั้งหัวข้อ by devilsteward Wed Jan 13, 2010 10:51 pm

ฮ่าๆ ดูท่าท่านแอดมินจะเหงาน่าดู มาแล้วครับ

มาช่วยๆกันแจม อิอิ พอดีเอาคอมไปล้างหลายรอบเลยไม่ได้เข้ามา

แต่ยังไงก็จะพยายามเข้ามาบ่อยๆนะครับ อย่าเพิ่งท้อๆ

ปล.รูปผมอัพไปแล้วแต่มันไม่ขึ้นอ่ะ ไม่รู้เป็นเพราะสาเหตุใด??

devilsteward
ลูกเรือ TG
ลูกเรือ TG

Male จำนวนข้อความ : 268
Address : ตึกไอที

สวัสดีครับ ท่านผู้มาเยือนทั้งหลาย !! Empty Re: สวัสดีครับ ท่านผู้มาเยือนทั้งหลาย !!

ตั้งหัวข้อ by art_jo Thu Jan 14, 2010 12:31 pm

มาใหม่ขอแจมด้วยคนคับ EiEi

art_jo
นศ.ฝึกงาน
นศ.ฝึกงาน

Male จำนวนข้อความ : 12
Address : TG555

ตั้งหัวข้อ by Cockta!l-zA Thu Jan 14, 2010 10:10 pm

Admin ยังจะเหงาอีกเว้ยเห้ย ทำงานทั้งวัน

Cockta!l-zA
ตำรวจบอร์ด
ตำรวจบอร์ด

Male จำนวนข้อความ : 216
: 35
Address : ณ ชั้น 11 IT Square

http://www.airlinestudent.co.cc

ตั้งหัวข้อ by devilsteward Tue Jan 19, 2010 2:14 pm

มันคงต้องมีกันบ้าง
ล่ะเนอะ? haha

devilsteward
ลูกเรือ TG
ลูกเรือ TG

Male จำนวนข้อความ : 268
Address : ตึกไอที

ขึ้นไปข้างบน