SRU Airline Student
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากเป็นแอร์มากๆ

3 posters

Go down

อยากเป็นแอร์มากๆ Empty อยากเป็นแอร์มากๆ

ตั้งหัวข้อ by TG555 Sat Jan 09, 2010 2:31 pm

good หนูอยากทำงานบนเครื่องบินมากๆและประทับใจเจ้าหน้าที่ต้อนรับบนเครื่องบินอย่างแรงโดยเฉพาะกัปตัน สุดหล่อ (เหอะๆ)
หนูเดินทางโดยสายการบินไทยมาตลอดตั้งแต่ปี49ถึงปีนี้หนูไม่เคยไปสายการบินไหนเลยเพราะหนูรักเครื่องบินของบริษัทการบินไทยมากๆ Bye

TG555
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากเป็นแอร์มากๆ Empty Re: อยากเป็นแอร์มากๆ

ตั้งหัวข้อ by Admin Sun Jan 10, 2010 11:50 pm

ในนามของเว็บไซต์นี้ ยินดีต้อนรับครับ

หลักสูตรธุรกิจการบินตอนนี้เปิดมากมายหลายแห่งมาก ๆ

ที่พบมาผ่านตาล่าสุด ก็คือ ม.สวนสุนันทา ร่วมมือกับ บางกอกแอร์เวย์ ครับ
Admin
Admin
ผู้ปกป้องน่านฟ้าการบิน

Male จำนวนข้อความ : 401
: 35
Address : แดนดินถิ่นวิมาน

http://airlinestudent.niceboard.net

อยากเป็นแอร์มากๆ Empty Re: อยากเป็นแอร์มากๆ

ตั้งหัวข้อ by art_jo Wed Jan 13, 2010 5:09 pm

แล้วต้องเอาเอกสารอะไรไปสมัครบ้างคับ
อยากเรียนมากๆอ่าธุรกิจการบิน

art_jo
นศ.ฝึกงาน
นศ.ฝึกงาน

Male จำนวนข้อความ : 12
Address : TG555

ตั้งหัวข้อ by Admin Wed Jan 13, 2010 5:13 pm

art_jo พิมพ์ว่า:แล้วต้องเอาเอกสารอะไรไปสมัครบ้างคับ
อยากเรียนมากๆอ่าธุรกิจการบิน

ขึ้นอยู่แต่ละสถาบันครับ ไม่ทราบว่าสนใจของมหาวิทยาลัยไหนหรอครับ ?
Admin
Admin

Male จำนวนข้อความ : 401
: 35
Address : แดนดินถิ่นวิมาน

http://airlinestudent.niceboard.net

ตั้งหัวข้อ by devilsteward Wed Jan 13, 2010 10:50 pm

ก็แล้วแต่น้องๆจะตัดสินใจเลือกล่ะนะครับ^^

ยังไงหากสนใจที่มหาวิทยาลัยราชภัฎสุราษฎร์ธานี

ก็ลองเข้าไปชมรายละเอียดได้ที่เวบไซต์ของมหาลัยนะครับ

www.sru.ac.th

devilsteward
ลูกเรือ TG
ลูกเรือ TG

Male จำนวนข้อความ : 268
Address : ตึกไอที

ขึ้นไปข้างบน