SRU Airline Student
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เพื่อนๆๆ อยู่ไหน ทำงาน อ่ะไร กัน ส่งข่าวกันด้วย น่ะค่ะ

ς§ Ðα ßį†ςh
ς§ Ðα ĪŦ¢ђ
๛ ßį†ςh • Ðα
Mashimaro
Takky
9 posters

Go down

เพื่อนๆๆ  อยู่ไหน  ทำงาน อ่ะไร กัน ส่งข่าวกันด้วย น่ะค่ะ Empty เพื่อนๆๆ อยู่ไหน ทำงาน อ่ะไร กัน ส่งข่าวกันด้วย น่ะค่ะ

ตั้งหัวข้อ by Takky Tue Sep 30, 2008 2:22 pm

ม่ายรู้ว่า พวก รุ่น 1 เค้าจะรู้เว็บบอร์ดนี้ไหม๊ น่ะ......
จะได้ส่งข่าวถึงกันได้.....
และจะได้ให้น้องๆๆได้ปรึษา พูดคุย สาระทุก๘สุขดิบ กัน ได้......
Takky
Takky
นศ.ฝึกงาน
นศ.ฝึกงาน

Female จำนวนข้อความ : 31
Address : Qatar

ขึ้นไปข้างบน Go down

เพื่อนๆๆ  อยู่ไหน  ทำงาน อ่ะไร กัน ส่งข่าวกันด้วย น่ะค่ะ Empty Re: เพื่อนๆๆ อยู่ไหน ทำงาน อ่ะไร กัน ส่งข่าวกันด้วย น่ะค่ะ

ตั้งหัวข้อ by Mashimaro Wed Oct 01, 2008 12:09 am

ว่ะๆๆๆๆ ว้าวววววๆๆ มีพี่ฉาววว ฉุดฉวย มาเปิดกระทู้แล้ว :T^T:
Mashimaro
Mashimaro
ลูกเรือ TG
ลูกเรือ TG

Male จำนวนข้อความ : 248
: 34
Address : Roommate Web Master

เพื่อนๆๆ  อยู่ไหน  ทำงาน อ่ะไร กัน ส่งข่าวกันด้วย น่ะค่ะ Empty Re: เพื่อนๆๆ อยู่ไหน ทำงาน อ่ะไร กัน ส่งข่าวกันด้วย น่ะค่ะ

ตั้งหัวข้อ by ๛ ßį†ςh • Ðα Sat Oct 04, 2008 7:47 pm

เงียบได้อีก! ZzZ

๛ ßį†ςh • Ðα
นศ.ฝึกงาน
นศ.ฝึกงาน

Female จำนวนข้อความ : 2
Address : โน่น >>>>>

เพื่อนๆๆ  อยู่ไหน  ทำงาน อ่ะไร กัน ส่งข่าวกันด้วย น่ะค่ะ Empty cx 7

ตั้งหัวข้อ by ς§ Ðα ĪŦ¢ђ Sun Oct 05, 2008 4:34 am

ว่าไง จ๊ะ ]
ς§ Ðα ĪŦ¢ђ
ς§ Ðα ĪŦ¢ђ
นศ.ฝึกงาน
นศ.ฝึกงาน

Male จำนวนข้อความ : 26
Address : §ωฯ

ตั้งหัวข้อ by ς§ Ðα ßį†ςh Sun Oct 05, 2008 7:16 am

บ อ ก ก็ ก ลั ว เ ด่ ะ!!!

ไว้พรุ่งนี้มาบอกละกันนะ

ง่วงจัง~~~
ς§ Ðα ßį†ςh
ς§ Ðα ßį†ςh
นศ.ฝึกงาน
นศ.ฝึกงาน

Female จำนวนข้อความ : 56
Address : ๑۩۩.. วั ด ..۩۩๑

ตั้งหัวข้อ by Takky Mon Oct 06, 2008 11:47 pm

เงียบกันจริงๆๆ เล๊ย....
แต่เพื่อนๆ คงจาม่ายค่อยรู้ ว่า น้องๆได้ทำเว็บนี้ขึ้น อ่า...
น้องๆ คนไหนอยากรู้เรื่องอะไร ถามพวกพี่ๆๆได้ น่ะ คร้า..
Takky
Takky
นศ.ฝึกงาน
นศ.ฝึกงาน

ตั้งหัวข้อ by Cockta!l-zA Tue Oct 07, 2008 12:03 am

Takky พิมพ์ว่า:เงียบกันจริงๆๆ เล๊ย....
แต่เพื่อนๆ คงจาม่ายค่อยรู้ ว่า น้องๆได้ทำเว็บนี้ขึ้น อ่า...
น้องๆ คนไหนอยากรู้เรื่องอะไร ถามพวกพี่ๆๆได้ น่ะ คร้า..

รับทราบ ครับผม

Sleep Sleep

Cockta!l-zA
ตำรวจบอร์ด
ตำรวจบอร์ด

Male จำนวนข้อความ : 216
: 35
Address : ณ ชั้น 11 IT Square

http://www.airlinestudent.co.cc

ตั้งหัวข้อ by aireen Thu Oct 23, 2008 2:03 pm

แล้วแกได้งานที่ไหนอ่า

หายเงียบไปเลยนะ

โทรไปก็ไม่รับ เหอๆ

ตั้งใจทำงานนะจ๊า

แต๊กกี้เพื่อนสาวมิสๆ
aireen
aireen
ลูกเรือ TG
ลูกเรือ TG

Female จำนวนข้อความ : 236
Address : NST

เพื่อนๆๆ  อยู่ไหน  ทำงาน อ่ะไร กัน ส่งข่าวกันด้วย น่ะค่ะ Empty preeyar มาแว้ว

ตั้งหัวข้อ by preeyar Sat Oct 25, 2008 12:15 pm

อ๋อย ยายน้อง ไปสมัครแอร์เอเชียเป็นเบสมาเลเซีย กัวลาลัมเปอร์
ผ่านไปถึงไฟนอลแล้วจร้า เป็นรายชื่อสแตนด์บายอ่ะ
ต้องรอผลประกาศว่าจะเรียกตัวอะไรยังไง
ทาง interexcel บอกว่าจะประกาศภายในอาทิตย์สองอาทิตย์นี้
เฮ้อ เกิดมาเตี้ย แต่อยากเป็นแอร์อ่ะ
อะไรก็เอาไม่อยู่ถ้าพยายามจริง
ยังไงก็รอกันต่อไปว่าจะเป็นไงมั่งเฮ้ออ ชะตากรรม Bye

preeyar
นศ.ฝึกงาน
นศ.ฝึกงาน

Female จำนวนข้อความ : 4
Address : 11 Moo.3 Klongchanak ,Muang ,Suratthani 84000

ตั้งหัวข้อ by aireen Sat Oct 25, 2008 6:31 pm

preeyar พิมพ์ว่า:อ๋อย ยายน้อง ไปสมัครแอร์เอเชียเป็นเบสมาเลเซีย กัวลาลัมเปอร์
ผ่านไปถึงไฟนอลแล้วจร้า เป็นรายชื่อสแตนด์บายอ่ะ
ต้องรอผลประกาศว่าจะเรียกตัวอะไรยังไง
ทาง interexcel บอกว่าจะประกาศภายในอาทิตย์สองอาทิตย์นี้
เฮ้อ เกิดมาเตี้ย แต่อยากเป็นแอร์อ่ะ
อะไรก็เอาไม่อยู่ถ้าพยายามจริง
ยังไงก็รอกันต่อไปว่าจะเป็นไงมั่งเฮ้ออ ชะตากรรม Bye

สู้ๆนะปีย่า ไอรีณเชียร์เต็มที่

คิดถึงอ่า
aireen
aireen
ลูกเรือ TG
ลูกเรือ TG

ตั้งหัวข้อ by preeyar Sat Oct 25, 2008 6:47 pm

รีน ก็โชคดีนะ
ไปนอกก็อย่าลืมพวกเราล่ะ
ถ้าได้งานดีๆ ก็ทำที่นู่น สร้างรกรากเลย คิกๆ
สู้ต่อไปครับพี่น้อง

preeyar
นศ.ฝึกงาน
นศ.ฝึกงาน

Address : 11 Moo.3 Klongchanak ,Muang ,Suratthani 84000

ตั้งหัวข้อ by aireen Mon Oct 27, 2008 1:13 pm

สู้ต่อไปจ้า

ยายน้องตอนนี้เค้าอยู่กทมแระ

มาซื้อของอ่า
aireen
aireen
ลูกเรือ TG
ลูกเรือ TG

ตั้งหัวข้อ by Takky Mon Nov 03, 2008 9:40 pm

ไอรีณ... มีงานดีๆๆ ส่งข่าวเพื่อนๆๆด้วย น่ะ
เดี่ยวบินตามไป
ส่วน ถ้าเจอ ชายหล่อๆๆ รีบบอกมาเลย เดี่ยวเอาเครื่องบินส่วนตัวบินตามไป
Takky
Takky
นศ.ฝึกงาน
นศ.ฝึกงาน

ตั้งหัวข้อ by aireen Tue Nov 04, 2008 5:44 pm

Takky พิมพ์ว่า:ไอรีณ... มีงานดีๆๆ ส่งข่าวเพื่อนๆๆด้วย น่ะ
เดี่ยวบินตามไป
ส่วน ถ้าเจอ ชายหล่อๆๆ รีบบอกมาเลย เดี่ยวเอาเครื่องบินส่วนตัวบินตามไป

มีเครื่องบินส่วนตัวกะเค้าด้วยหรอ

นึกว่ามีแต่เรือรบ อิอิ (แอบแซว)

จ้าจะส่งข่าวไปนะ เห็นรีณคุยกะเพื่อนๆนะ

เค้าบอกว่ามีเด็กไทยมาอยู่ลอนดอนเยอะเลยหล่ะ

แต่คนตกงานก็เยอะนะ ถ้าอยากได้งานต้องไปตามชนบทอ่า

จะเก็บเงินได้เยอะ ไม่มีแหล่งช้อปปิ้ง

เหอๆ แต่ที่รีณอยู่นะแหล่งละลายทรัยพ์เลยหล่ะ

เค้าเรียกว่าเชิดชิวร์ อิอิ แบร์นเนมเพียบ

ไม่แพงเท่าไหร่ แต่ม่ะมีเงินซื้อ อิอิ

เพราะที่นี่ของกินแพงมาก แซนวิสนะ

อันละร้อยยี่สิบบาทอ่า กระเดือกแทบไม่ลง

แต่หิวนี่หว่า ทำไงได้ อิอิ แอบมาบ่นให้ฟัง

คิดถึงเพื่อนๆอ่า
aireen
aireen
ลูกเรือ TG
ลูกเรือ TG

เพื่อนๆๆ  อยู่ไหน  ทำงาน อ่ะไร กัน ส่งข่าวกันด้วย น่ะค่ะ Empty ฝากไว้ก่อน

ตั้งหัวข้อ by preeyar Tue Nov 04, 2008 5:49 pm

เหอๆ อย่าให้มีตังค์บ้างแล้วกัน
ปรีย่าจะสอยให้หมดยุโรปเลย อิอิ
ตอนนี้นั่งทำ lounge ไปก่อนแระกัน
สายการบินไหนผ่านมาจะแวะไปสมัครให้หมด
ยังไงก็วิ่งหาความฝันกันต่อไป พยายาม ตั้งใจ และอดทนเอาไว้นะ
สู้ๆ ทุกคน smart

preeyar
นศ.ฝึกงาน
นศ.ฝึกงาน

เพื่อนๆๆ  อยู่ไหน  ทำงาน อ่ะไร กัน ส่งข่าวกันด้วย น่ะค่ะ Empty KE

ตั้งหัวข้อ by donat Mon Nov 17, 2008 1:02 pm

งานน่ะหายากโคตรส์ๆๆ

ตอนนี้ก็หายใจทิ้งไปวันๆ

เหอะๆ Sad

good haha 0o0
donat
donat
นศ.ฝึกงาน
นศ.ฝึกงาน

Female จำนวนข้อความ : 2
Address : ^^sKy^^

ตั้งหัวข้อ by preeyar Mon Nov 17, 2008 10:01 pm

สู้นะนัท
งานก็อย่างนี้แหละ
ชอบทำตัวเป็นพระเอก
ให้เรารออยู่ได้ alone

preeyar
นศ.ฝึกงาน
นศ.ฝึกงาน

ขึ้นไปข้างบน