SRU Airline Student
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากรู้รายละเอียดอีกหน่อยคับ

3 posters

Go down

อยากรู้รายละเอียดอีกหน่อยคับ Empty อยากรู้รายละเอียดอีกหน่อยคับ

ตั้งหัวข้อ by art_jo Wed Jan 13, 2010 5:13 pm

ถ้าจะเข้าเรียนธุรกิจการบินจะต้องจบจากอะไรก่อนครับแล้วต้องเตรียมเอกสารอะไรบ้าง
ถ้าเป็นคนต่างจังหวัดสามารถเรียนได้หรือเปล่าครับ drib

art_jo
นศ.ฝึกงาน
นศ.ฝึกงาน

Male จำนวนข้อความ : 12
Address : TG555

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากรู้รายละเอียดอีกหน่อยคับ Empty Re: อยากรู้รายละเอียดอีกหน่อยคับ

ตั้งหัวข้อ by Admin Wed Jan 13, 2010 5:19 pm

ขอบคุณมากๆนะครับที่ให้ความสนใจ

ธุรกิจการบิน ของหลายๆสถาบัน ณ ตอนนี้ รับ นร. ที่จบ วุฒิ ม.6 ครับ

กดคลิ๊ก ที่นี่เลยครับ http://inter.sru.ac.th/document/asd.pdf
Admin
Admin
ผู้ปกป้องน่านฟ้าการบิน
ผู้ปกป้องน่านฟ้าการบิน

Male จำนวนข้อความ : 401
: 35
Address : แดนดินถิ่นวิมาน

http://airlinestudent.niceboard.net

อยากรู้รายละเอียดอีกหน่อยคับ Empty Re: อยากรู้รายละเอียดอีกหน่อยคับ

ตั้งหัวข้อ by devilsteward Wed Jan 13, 2010 10:46 pm

จะจังหวัดไหนก็เรียนได้ทั้งนั้นแหล่ะครับ ถ้ามีความพยายาม oh

มีข้อสงสัยก็เข้ามาสอบถามได้นะครับ พี่ๆจะมาให้คำตอบกัน^^

devilsteward
ลูกเรือ TG
ลูกเรือ TG

Male จำนวนข้อความ : 268
Address : ตึกไอที

อยากรู้รายละเอียดอีกหน่อยคับ Empty ขอบคุณคับ

ตั้งหัวข้อ by art_jo Thu Jan 14, 2010 10:01 am

ขอคุณพี่ๆมากน่ะคับที่ช่วยตอบ
แต่ว่ามันสายไปแล้วอ่าผมเรียนจบปริญญาตรีแล้วอ่า
แต่อยากเรียนด้านนี้ทำไงดีอ่าคับ เป็นหมอรักษาบนเครื่องบินได้ป่ะคับ Sad

art_jo
นศ.ฝึกงาน
นศ.ฝึกงาน

Male จำนวนข้อความ : 12
Address : TG555

ตั้งหัวข้อ by devilsteward Thu Jan 14, 2010 3:25 pm

ได้ครับ ถ้ามีตำแหน่งนั้น.... no

devilsteward
ลูกเรือ TG
ลูกเรือ TG

Male จำนวนข้อความ : 268
Address : ตึกไอที

ขึ้นไปข้างบน