กระทู้นี้มาให้กำลังใจน้องหนุ่มกันครับ

Go down

กระทู้นี้มาให้กำลังใจน้องหนุ่มกันครับ

ตั้งหัวข้อ by .-*Tattoo Colour*-. on Thu Sep 18, 2008 12:21 am

อย่างที่ทุกคนคงรับทราบกันนะครับว่าน้องหนุ่มนักศึกษาธุรกิจการบินปี 1 ห้อง 2และครอบครัว

ได้ประสบอุบัติเหตุทางรถยนตร์และตอนนี้กำลังพักรักษาตัวอยู่ที่โรงพยาบาล

กระทู้ตั้งเพื่อให้เพื่อนๆพี่ๆน้องเข้ามาให้กำลังใจน้องหนุ่มกันนะครับเดี๋ยวทาง Adminจะตรึงกระทู้นี้ไว้ให้ครับ

.-*Tattoo Colour*-.
ตำรวจบอร์ด
ตำรวจบอร์ด

Male จำนวนข้อความ : 148
: 29
Address : บนโลกใบนี้

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: กระทู้นี้มาให้กำลังใจน้องหนุ่มกันครับ

ตั้งหัวข้อ by Cockta!l-zA on Thu Sep 18, 2008 12:24 am

หายเร็วๆ นะครับ

สู้ๆๆ นะ พี่ๆ ทุกคนเป็นกำลังใจให้ครับ

Cockta!l-zA
ตำรวจบอร์ด
ตำรวจบอร์ด

Male จำนวนข้อความ : 216
Address : ณ ชั้น 11 IT Square

ดูข้อมูลส่วนตัว http://www.airlinestudent.co.cc

Re: กระทู้นี้มาให้กำลังใจน้องหนุ่มกันครับ

ตั้งหัวข้อ by .-*Tattoo Colour*-. on Thu Sep 18, 2008 12:31 am

สำหรับพี่ก็ขอให้น้องหนุ่มหายกลับมาเรียนไวๆนะครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ ไฟต์โตะ ;)

.-*Tattoo Colour*-.
ตำรวจบอร์ด
ตำรวจบอร์ด

Male จำนวนข้อความ : 148
Address : บนโลกใบนี้

ตั้งหัวข้อ by Admin on Thu Sep 18, 2008 1:00 am

ขอให้สิ่งศักสิทธิ์ คุ้มครอง น้องการบินคนนี้ นะครับ จากใจ ADMIN และ เพื่อนการบินทุกท่าน

ผู้ปกป้องน่านฟ้าการบิน

Male จำนวนข้อความ : 401
Address : แดนดินถิ่นวิมาน

ดูข้อมูลส่วนตัว http://airlinestudent.forumotion.com

เด็กการบินสู้ชีวิต

ตั้งหัวข้อ by TIMMY on Thu Sep 18, 2008 1:13 am

อย่าท้อนะคับน้องหนุ่ม

ขอให้น้องหนุ่มทำจิตใจให้เข้มแข็งนะคับ

เพื่อนๆ พี่ๆ จะเป็นกำลังใจให้เสมอ

หายเร็ว โว้ยยยยย หนุ่ม แล้วมาดิ้นกาน :affraid:
TIMMY
นศ.ฝึกงาน
นศ.ฝึกงาน

Male จำนวนข้อความ : 6
Address : dormitory violet

แวะมาส่งกะลังใจ

ตั้งหัวข้อ by movinginter on Thu Sep 18, 2008 2:39 pm

แวะมาส่งกะลังใจให้น้องหนุ่มด้วย

ได้ไปเยี่ยมน้องมา

น้องดีขึ้นแล้วว

แต่ก็ยังต้องดูอาการอย่างใกล้ชิด

ไงใครว่างๆๆก็แวะไปให้กะลังใจน้องได้นะ

ส่วนพี่เองก็เปงกะลังใจให้

หายเรวๆๆนะ

movinginter
นศ.ฝึกงาน
นศ.ฝึกงาน

Male จำนวนข้อความ : 8
Address : international school of tourism

ตั้งหัวข้อ by PoISoNoUs BoY on Thu Sep 18, 2008 6:21 pm

หายไวๆละกานนะ

จะได้กลับมาเรียน
PoISoNoUs BoY
นศ.ฝึกงาน
นศ.ฝึกงาน

Male จำนวนข้อความ : 41
Address : อาศัยเค้าอยู่

ตั้งหัวข้อ by shockolate on Thu Sep 18, 2008 10:59 pm

หายเร็วๆนะครับ

shockolate
ตำรวจบอร์ด
ตำรวจบอร์ด

Male จำนวนข้อความ : 238
Address : !^!--{ข้างขวดเหล้า}--!^!

ถึงน้องหนุ่ม

ตั้งหัวข้อ by at_thajak on Tue Sep 23, 2008 1:47 pm

หายเร้วๆๆๆนะ

(ขอให้ความปวดจงหายไป..แต่ความใหญ่เท่าเดิมนะ)

กร้ากๆๆๆ
at_thajak
หัวหน้าเจ้าหน้าที่ภาคพื้น
หัวหน้าเจ้าหน้าที่ภาคพื้น

Male จำนวนข้อความ : 163
Address : Roi-ed

ตั้งหัวข้อ by ..acHEROn... on Tue Sep 23, 2008 6:12 pm

พวกพี่ๆ ให้กำลังใจน้องเต็มที่
หายไวๆนะ smile

..acHEROn...
นศ.ฝึกงาน
นศ.ฝึกงาน

Female จำนวนข้อความ : 29
Address : underworld

ตั้งหัวข้อ by Mashimaro on Thu Sep 25, 2008 9:56 am

I hope Soooo..........
Mashimaro
ลูกเรือ TG
ลูกเรือ TG

Male จำนวนข้อความ : 248
Address : Roommate Web Master

ตั้งหัวข้อ by aireen on Fri Sep 26, 2008 9:35 pm

อืม หายไวๆละกัน แล้วเรื่องเกิดเมื่อไหร่อ่า...

โหยๆๆ นี่ก็จะสอบแระน๊า สู้ๆจ้า
aireen
ลูกเรือ TG
ลูกเรือ TG

Female จำนวนข้อความ : 236
Address : NST

ตั้งหัวข้อ by Admin on Mon Sep 29, 2008 11:02 am

ถึงทุกท่านเข้ามาแค่เยี่ยมชม เว็บบอร์ด แต่ก็ได้โปรดมาให้กำลังใจกันสักนิดที่กระทู้นี้ก็ได้ครับ

ไม่เหลือบ่ากว่าแรงหรอก เพราะน้องเค้าก็คือส่วนหนึ่งของธุรกิจการบิน
seng

ผู้ปกป้องน่านฟ้าการบิน

Male จำนวนข้อความ : 401
Address : แดนดินถิ่นวิมาน

ดูข้อมูลส่วนตัว http://airlinestudent.forumotion.com

ตั้งหัวข้อ by POP_TG2008 on Mon Sep 29, 2008 10:12 pm

หายใวๆๆนะหนุ่ม

เด๋วจาพาแกไปกระบี่

ไปป่าวววววววว

รีบหายนะโว้ยยยยยยยยยยย

ป๊อปเองนะ
POP_TG2008
นศ.ฝึกงาน
นศ.ฝึกงาน

Male จำนวนข้อความ : 13
Address : 93253215

ตั้งหัวข้อ by tgab_plysi on Thu Oct 30, 2008 3:33 pm

ถึงจะไม่เคยรู้จักกัน

แต่ขอเป็นกำลังใจให้น้า

(หรือว่าน้องจะหายดีแล้วหว่า?)
tgab_plysi
เจ้าหน้าที่ภาคพื้น
เจ้าหน้าที่ภาคพื้น

Male จำนวนข้อความ : 94
: 30
Address : ~o-ON da HeaveN-o~

ดูข้อมูลส่วนตัว http://uhhahhply.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by BARBABA on Sun Nov 30, 2008 9:49 am

น้องหนุ่ม

ออกจากโรงพยาบาลยังหว่า

กลับมายางม่ะเจอเรย

งัยพี่ก้อเปนกำลังจัยหั้ยน่ะคัฟ

หายไวๆๆน่ะ

การบินทุกคนเปนห่วงน้องน่ะคัฟ

จะได้มาเฮฮาการบินด้วยกัล
BARBABA
นศ.ฝึกงาน
นศ.ฝึกงาน

Male จำนวนข้อความ : 24
Address : seele_za@hotmail.com

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics
» นัดบัณฑิตรุ่นที่ 36 รอบบ่าย ทานข้าวเช้าก่อนเข้าซ้อมพิธีซ้อมย่อยครับ
» Facebook ของกลุ่มนักศึกษาวิชาเอกอังกฤษ
» อยากทราบอีเมล เฟสบุ้ค ช่องทางการติดต่อ ของเืพื่อนๆสื่อสาร มนุษศสาตร์หน่อยค้าบ มาเป็นเื่พื่อนกันนะครับ
» เด็กสื่อสารปี 1 พรุ่งนี้มีเรียนตัวไหนหรอ เรียนที่ราม 1 หรือราม 2 หรอค่ะ
» บัณฑิตรุ่นที่ 36 ใครว่างบ้างครับ เรามานัดทานข้าวกันก่อนดีกว่า